Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Ai làm con gái buồn?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Jul 11, 2011 10:09 pm
Ai làm con gái buồn? Bgavatar_06
Ai làm con gái buồn? Bgavatar_01Ai làm con gái buồn? Bgavatar_02_newsAi làm con gái buồn? Bgavatar_03
Ai làm con gái buồn? Bgavatar_04_newtrangkonAi làm con gái buồn? Bgavatar_06_news
Ai làm con gái buồn? Bgavatar_07Ai làm con gái buồn? Bgavatar_08_newsAi làm con gái buồn? Bgavatar_09
[Thành viên] - trangkon
Thành viên hoạt bát
Thành viên hoạt bát
Bài viết * : 107

Ai làm con gái buồn? Vide

Bài gửiTiêu đề: Ai làm con gái buồn?

Tiêu Đề : Ai làm con gái buồn?

BLF - Diễn đàn giới trẻBao Lộc
--------------------------------------------------
Thật bất ngờ khi câu trả lời chính là: "hắn ta". Cái người suốt ngày cặp kè ăn muối mè cùng con gái...

...cũng chính là nguyên nhân của bao nhiêu giận hờn vu vơ. Không tin, hãy xem thử cặp đôi Tuyết Trân (18 tuổi, quận Thủ Đức) và Đình Sơn (18 tuổi, quận 4) chia sẻ về những lần nắng mưa thất thường của họ nhé!

Tuyết Trân: Nghĩ đến bữa tiệc sinh nhật tuần trước mình vừa buồn, vừa bực. Cậu ấy đã chê tay nghề bếp núc của mình trước đám bạn, làm mình chẳng biết giấu mặt vào đâu nữa! Công sức cả buổi chiều cặm cụi, lại còn phải mày mò tự học trên youtube hơn cả một tháng để nấu món ăn cậu ấy thích. Nghĩ đến là muốn bốc hỏa rồi!

Đình Sơn: tớ thật tình chỉ muốn trêu bạn ấy một chút thôi, khen hoài rồi vả lại ngay trước một đống bạn nữa, khen quá nó bảo mình dẻo mồm, nịnh đầm. Mà mình vừa nói vừa cười mà. Haiz. Nghĩ lại thấy mình thật là vô tâm. Nhưng để chuộc lại lỗi lầm, tớ đã chiến đấu với món ấy đến cùng đó

Tuyết Trân: thấy Sơn ủng hộ món ăn của mình đến cùng, mình cũng vui lắm nhưng không thể cho qua chuyện này dễ dàng được. Hai ngày sau, tèn ten ten, món quà chuộc lỗi là một chiếc bánh ga tô be bé, xiên vẹo, chả ra hình thù gì cả, chưa kể đắng ngắt do một đôi tay vụng về làm nên. Nhìn hắn mặt mũi tèm nhem, đầu tóc bù xù, len lén nhìn mình mà thấy...thương ghê!

Đình Sơn: tớ đoán là ấy sẽ thích mà. Sản phẩm đầu tay của tớ đó. Hãy tiếp tục làm giám khảo cho những chiếc bánh sau này của tớ nhé, sẽ không còn vụng về nữa. Mà không chỉ bánh đâu, tớ sẽ tinh tế hơn, tế nhị hơn trong khoảng ăn nói. Ơ, đắng thì phải nói chứ, ăn vào lỡ đau bụng thì sao??? Hừm hừm

Chữ kí của trangkon

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Ai làm con gái buồn?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài