Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Có bao giờ cậu nghĩ…?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Jul 11, 2011 10:19 pm
Có bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_06
Có bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_01Có bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_02_newsCó bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_03
Có bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_04_newtrangkonCó bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_06_news
Có bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_07Có bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_08_newsCó bao giờ cậu nghĩ…? Bgavatar_09
[Thành viên] - trangkon
Thành viên hoạt bát
Thành viên hoạt bát
Bài viết * : 107

Có bao giờ cậu nghĩ…? Vide

Bài gửiTiêu đề: Có bao giờ cậu nghĩ…?

Tiêu Đề : Có bao giờ cậu nghĩ…?

BLF - Diễn đàn giới trẻBao Lộc
--------------------------------------------------
Tớ hay mè nheo, còn cậu thì “người lớn không hợp thời”. Đôi khi cậu giả bộ làm một người quan tâm và cố lớn hơn tớ về mọi mặt.

Có bao giờ cậu nghĩ…? Nhoc.jpga

Ngồi với đám bạn bè của tớ, thay vì cậu hòa đồng để cùng vui thì cậu lại nhíu mày, lạnh lùng và chẳng ưng ý khi tớ cười sặc sụa với tụi bạn thân.

Tớ biết cậu có để ý đến tớ đấy! Tớ cũng biết cậu đã từng nắm tay tớ động viên mỗi khi tớ thấy mình mắc lỗi hoặc trẻ con bị khiển trách. Tớ biết mọi việc cậu làm đều muốn tớ lớn nhanh, không trẻ con nữa. Thế nhưng, có bao giờ cậu đặt mình vào vị trí tớ để cảm nhận một chút thôi cái cảm giác được làm con nít, được cười to thỏa thích với tụi bạn thân, được đi chơi mà không bị kiểm soát phone, được phát biểu cảm nghĩ khi thấy mình tủi thân….

Có bao giờ cậu nghĩ được cho tớ hay chỉ là những cái nhìn kiêu kì mà tớ chẳng muốn nhận nó chút nào. Cậu bảo thích nhìn tớ cười. Cậu có biết những lần tớ cười là tớ trẻ con nhất không? Cậu bảo không thích tính trẻ con? Cậu có biết những lần không được làm trẻ con là tớ không được sống với chính mình, cảm giác đó bức bối lắm, liệu cậu chịu hiểu cho tớ?

Tớ xin lỗi vì tớ không làm được như cậu nghĩ!
Tớ đang sống đúng với con người của mình. Có bao giờ cậu nghĩ cho tớ?

Chữ kí của trangkon

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Có bao giờ cậu nghĩ…?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài